Home / featured / ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਮੋਦੀ ‘ਤੇ ਵਿਅੰਗ
ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਮੋਦੀ ‘ਤੇ  ਵਿਅੰਗ

ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਮੋਦੀ ‘ਤੇ ਵਿਅੰਗ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ—ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੇ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਸੂਟ ਦੇ ‘ਨੀਲਾਮੀ ‘ਚ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗਾ ਵਿਕਣ ਵਾਲੇ ਸੂਟ’ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਗਿੰਨੀਜ਼ ਬੁੱਕ ਆਫ ਵਰਲਡ ਰਿਕਾਰਡ ‘ਚ ਦਰਜ ਹੋਣ ‘ਤੇ  ਵਿਅੰਗ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਮੋਦੀ ਦੇ ਅਸਧਾਰਣ ਤਿਆਗ ਦਾ ਪੁਰਸਕਾਰ ਹੈ। ਗਾਂਧੀ  ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਨੈਂਟਵਰਕਿੰਗ ਸਾਈਟ ਟਵੀਟਰ’ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੋਦੀ ਜੀ ਦੇ ਅਸਧਾਰਣ ਤਿਆਗ ਦਾ ਪੁਰਸਕਾਰ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਿਊਜ਼ ਰਿਪੋਰਟ ਦੀ ਲਿੰਕ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਬਰਾਕ ਓਬਾਮਾ ਦੀ ਭਾਰਤ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਮੋਦੀ ਵਲੋਂ ਪਾਏ ਗਏ ਸੂਟ ਨੇ ਗਿੰਨੀਜ਼ ਬੁੱਕ ਆਫ ਵਰਲਡ ਰਿਕਾਰਡ ‘ਚ ਸਥਾਪਨਾ ਹੈ। ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਇਸ ਸਾਲ ਫਰਵਰੀ ‘ਚ ਸੂਰਤ ਦੇ ਹੀਰਾ ਵਪਾਰੀ ਲਾਲਜੀ, ਤੁਲਸੀਬਾਈ ਪਟੇਲ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਚਾਰ ਕਰੋੜ 31 ਲੱਖ 31 ਹਜ਼ਾਰ 311 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰਿਦਿਆ ਸੀ। ਜੋ ਨੀਲਾਮੀ ‘ਚ ਵਿਕਣ ਵਾਲਾ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗਾ ਸੂਟ ਹੈ।

 

Scroll To Top