Home / featured / ਰਾਹੁਲ ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਨੂੰ BCCI ਤੋਂ ਮਿਲਿਆ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ
ਰਾਹੁਲ ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਨੂੰ BCCI ਤੋਂ ਮਿਲਿਆ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ

ਰਾਹੁਲ ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਨੂੰ BCCI ਤੋਂ ਮਿਲਿਆ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ— ਆਈ. ਪੀ. ਐੱਲ. ਦੀ ਦਿੱਲੀ ਡੇਇਰਡੇਵਿਲਸ ਦੀ ਟੀਮ ਕੋਚ ਅਹੁੱਦੇ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫਾ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਨੂੰ ਬੀ.ਸੀ.ਸੀ.ਆਈ. ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਦੋ ਸਾਲਾ ਲਈ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ‘ਚ ਸੌ ਫੀਸਦੀ ਦਾ ਮੁਨਾਫਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਬੋਰਡ ਨੇ ਫੀਸ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ 2.62 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸੀ। ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਹਫਤੇ ਤੱਕ ਬੋਰਡ ‘ਚ ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਹੋਏ ਗਹਨ ਵਿਚਾਰ ਆਰਾਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਕੋਚ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ 5 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਸਲਾਨਾ ਫੀਸ ਦੇਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸੁਪਰੀਮ ਕੋਰਟ ਵਲੋਂ ਗਠਿਤ ਸੀ. ਓ.ਏ. ਨੇ ਕਾਨਫਿਲਕਟ ਆਫ ਇਨਟੇਸਟ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਆਈ. ਪੀ. ਐੱਲ. ਜਾ ਨੈਸ਼ਨਲ ਡਿਊਟੀ ‘ਚ ਇਕ ਹੋਰ ਚੁਣ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦ੍ਰਾਵਿੜ ਨੇ ਨੈਸ਼ਨਲ ਡਿਊਟੀ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ। ਨਿਯੁਕਤੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਸਾਰੇ ਕੋਚਾਂ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਸਟਾਫ ਲਈ 12 ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਅਨੁਬੰਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਕੋਚ ਨੂੰ ਆਈ. ਪੀ. ਐੱਲ. ਅਤੇ ਭਾਰਤ ‘ਚੋਂ ਨਾਲ ਇਕ ਹੋਰ ਚੁਣਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚਿਆ ਜਾ ਸਕੇ।

Scroll To Top